กระเพาหมูสับ+ไข่ดาว
![กระเพาหมูสับ+ไข่ดาว](http://www.tonmakam.com/wp-content/uploads/2015/12/กะเพราหมูสับไข่ดาว.jpg)
อาหารญี่ปุ่นคือซูชิ ถ้าเป็นอาหารอิตาเลียนต้องพิชซ่า และถ้าเป็นอาหารไทยต้องนี้เลย กระเพาหมูสับ+ไข่ดาว และถ้าให้ดีต้องที่ร้านต้นมะขาม. ตลาดตำหรุเท่านั้นนะครับ
อาหารญี่ปุ่นคือซูชิ ถ้าเป็นอาหารอิตาเลียนต้องพิชซ่า และถ้าเป็นอาหารไทยต้องนี้เลย กระเพาหมูสับ+ไข่ดาว และถ้าให้ดีต้องที่ร้านต้นมะขาม. ตลาดตำหรุเท่านั้นนะครับ